Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

{关键字}


VẬT TƯ THI CÔNG
Media Converter 10/100
Media Converter 10/100/1000 -1G
Converter công nghiệp

{关键字}
  
{关键字}
{关键字}
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp mạng LAN cat5e
Cáp mạng LAN cat6
Cáp mạng chống nhiễu FTP
Cáp mạng LAN Vinacap
Cáp mạng Commscope
Cáp mạng Alantek
Cáp mạng ADC Krone
Cáp mạng BELDEN

{关键字}
{关键字} {关键字}
{关键字}


{关键字}
 BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
{关键字}
{关键字}
Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40
{关键字}
{关键字} {关键字} {关键字} {关键字}
Số hiệu: OPT-1100S40
Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40

game bài online đổi tiền thật-game bài online hay

Converter Optone OPT-1100S40 là bộ chuyển đổi singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 40km. OPT-1100 là bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với loạt tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet
{关键字}
Thông số kỹ thuật:
Khoảng cách truyền cáp quang (Single-Mode): 40Km
Đầu nối điện : RJ45
Đầu nối quang : SC
Loại cáp: + UTP: CAT 5e
+ Fiber: Single-Mode 8.3/125µm, 9/125µm
Bước sóng quang : 850/1310nm
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX.
Đèn LED: Power, FDX/Col, FX Link/Act, TX Link/Act, FX100, TX100.
Tín hiệu điện : T+ ,T- ,R+ ,R- ,GND
Tín hiệu quang : TX, RX
Chế độ làm việc : + Đồng bộ
+ Điểm tới điểm
Kiểu kênh truyền: + Bán song công (Half Duplex)
+ Song công toàn phần (Full Duplex)
Điện áp: + AC 100-260V
+ DC 1A (+)5V
Công suất: 23dBm
Nhiệt độ môi trường: 0°C đến 70°C
Nhiệt độ làm việc : 0°C đến 55°C
Độ ẩm: 5% đến 90%
Kích thước: 26 X 70 X 95mm (H x W x D)
Cân nặng : 250g
{关键字}

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 20 CTT12, KĐT Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 0916.955.988 - 024.22425522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com





{关键字}{关键字}{关键字}{关键字}{关键字}

Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
{关键字}
{关键字} {关键字}
{关键字}

30 Tháng Chín 2022   {关键字} Đăng Ký  {关键字} Đăng Nhập 
{关键字}
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin
game bài online đổi tiền thật-game bài online hay