Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

{关键字}

{关键字}
 TÌM THEO LOẠI
{关键字}
{关键字}
{关键字}
{关键字} {关键字}
{关键字}


{关键字}
 CÁP QUANG 48 FO (CORE, SỢI) SINGLEMODE - MULTIMODE CHÍNH HÃNG
 
Cáp quang chôn trực tiếp có vỏ bọc kim loại 48FO, core, sợi VINACAP
{关键字}
{关键字} {关键字} {关键字} {关键字}

Cáp quang chôn trực tiếp có vỏ bọc kim loại 48FO (48 core / 48 sợi) VINACAP

CÁP THÔNG TIN SỢI QUANG CHÔN TRỰC TIẾP CÓ VỎ BỌC KIM LOẠI 48FO

I. GIỚI THIỆU CHUNG
Cáp thông tin sợi quang loại chôn trực tiếp (DB) của hãng VINACAP sử dụng loại sợi đơn mode, được đặt trong ống lỏng, có nhồi dầu chống ẩm, có màng ngăn ẩm, lớp băng thép nhăn, có 1 hoặc 2 lớp vỏ HDPE màu đen. Bao gồm các loại có dung lượng từ 2 cho đến 144 sợi, được sử dụng chôn trực tiếp. 
Các loại cáp của hãng VINACAP hoàn toàn phù hợp với các tiêu chuẩn phổ biến quốc tế IEC, EIA, ASTM, tiêu chuấn cấp quốc gia TCVN, tiêu chuẩn ngành TCN hoặc các tiêu chuẩn của khách hàng

Ký hiệu sản phẩm: 

- Cáp chôn trực tiếp có 2 lớp vỏ: DB 2C - 144C

- Cáp chôn trực tiếp có 1 lớp vỏ: CKL 2C - 144C

II. CẤU TRÚC CÁP
1. Mô phỏng kết cấu cápDB

{关键字}

2.  Mô phỏng kết cấu cáp CKL

{关键字}

{关键字}Cáp quang chôn trực tiếp có vỏ bọc kim loại 48fo Vinacap

3.   Đặc tính kỹ thuật của sợi quang đơn mode G 652D

Loại sợi

Đơn mode, G.652D

Đường kính trường mode

+ Tại bước sóng 1310 nm/ dung sai

+ Tại bước sóng 1550 nm/ dung sai

9.2 µm/ ±0.5µm

10.4 µm/ ±0.8µm

Đường kính vỏ/ dung sai

125.0µm/ ±1µm

Lỗi đồng tâm lõi

≤ 0.5µm

Độ méo vỏ sợi

≤ 1%

Đường kính vỏ bọc ngoài

245 ± 5µm

Bước sóng cắt

≤ 1260 nm

Hệ số suy hao

- Tại bước sóng 1310nm

+ Tối đa

+ Trung bình

- Tại bước sóng 1550nm

+ Tối đa

+ Trung bình

≤ 0.36 dB/km

≤ 0.35 dB/km

≤ 0.22 dB/km

≤ 0.21 dB/km

Hệ số tán sắc bước sóng

- Tại bước sóng 1310nm

- Tại bước sóng 1550nm

≤ 3.5 ps/nm´km

≤ 18 ps/nm´km

Bước sóng không tán sắc

1300 nm ≤ l0 ≤1324 nm

Độ dốc tại bước sóng không tán sắc

≤ 0.092 ps/nm2´km

Hệ số tán sắc mode phân cực - sợi đã bọccáp

≤ 0.2 ps/

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:tuanlinhpc44@gmail.com






{关键字}{关键字}{关键字}{关键字}{关键字}

Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác

30 Tháng Chín 2022   {关键字} Đăng Ký  {关键字} Đăng Nhập 
{关键字}
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin
game bài online đổi tiền thật-game bài online hay